Untitled Document
ชมรมมาตรวิทยา : มวล
:: ชมรมมาตรวิทยา สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ ::
ค้นหารายชื่อสมาชิก
รายนามผู้สมัครสมาชิกชมรมมาตรวิทยา
มีสมาชิกทั้งหมด 231 รายการ
No.
หน่วยงาน
ประเภทหน่วยงาน
ชื่อผู้ติดต่อ
1
บริษัท แผ่นเหล็กวิสาสไทย จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณวิษณุ นิ่มนวล
2
บริษัท เคมแม็ก แอนด์ ไฟท์เปอร์ จำกัด ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณพัณณิตา เอี่ยมสอาด
3
บริษัท แอซเซ็ท แมเนจเม้นท์ ซิสเต็ม จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณกัมพล น้ำโมง
4
บริษัท แอซเซ็ท แมเนจเม้นท์ ซิสเต็ม จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณธีรปกรณ์ พิจิตรชัชวาล
5
กรมควบคุมมลพิษ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณโสภิตา กุศลวัฒน์
6
บริษัท กิจวิริยะเทรดดิ้ง จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณเดือนตา ขอเหนี่ยวกลาง
7
Modern Dyestuffs & Pigments Co.,Ltd. ภาคอุตสาหกรรม คุณจันทร์จิรา ศิริอนุการวัฒนา
8
บริษัท อิการิ เทรดดิ้ง (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสายทอง มูลมณี
9
บริษัท ซันฟู้ดอินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ และห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณโชติกา ศรีเมือง
10
องค์การสุรา ภาคอุตสาหกรรม คุณกรรณิกา มาถาวร
11
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน สถาบันการศึกษา คุณฤดี ทนกระโทก
12
บริษัท พรีซิชั่นสแตนดาร์ส ลาบอราโทรี จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณมิตร ริตกันโต
13
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณประเวช จันทรฉาย
14
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณรชต บุรีวรรณ์
15
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณณรงค์ศักดิ์ ผ่องจิตร์
16
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณวิชัย เกิดวัดท่า
17
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณผดุงศักดิ์ จันทรมณี
18
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอรรถกร ลีละผลิน
19
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณมนตรี เตียนจันทึก
20
บริษัท วี อาร์ ยูเนี่ยน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณนพดล ถิ่นบางบน
21
บริษัท คิว.อาร์.เซอร์วิส แอนด์ แคลิเบรชั่น จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณประวิทย์ ศิริบูรณ์
22
บริษัท ไนล์ส (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณศรายุทธ เกียงเกษร
23
ศูนย์เทคโนโลยีซ่อมบำรุงรักษา ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี สถาบันการศึกษา คุณเพ็ญศิริ ลิ้มวัฒนาภรณ์
24
ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี สถาบันการศึกษา รศ.วิชระ มีทอง
25
ศูนย์เทคโนโลยีซ่อมบำรุงรักษา ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี สถาบันการศึกษา คุณเกษมสันต์ ศรีธาราธร
26
บริษัท เมทโธรห์ม สยาม จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสันติ หาญกิจอุดมสุข
27
บริษัท โรงงานส่งเสริมไทยอุตสาหกรรม จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอนุวัฒน์ โกศลฤทธิชัย
28
บริษัท ไทยเครื่องชั่ง จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสมหวัง วงศ์ด้วง
29
บริษัท แคลิเบรชั่น แลบอราทอรี จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสุวิทย์ เผื่อนบุษบงษ์
30
สถาบันยานยนต์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณประเสริฐ ขุนณรงค์
31
สถาบันยานยนต์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณชโนทัย ปัดชาศรี
32
สถาบันยานยนต์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณวรรโณ วุ่นแป้น
33
บริษัท หนองแค.โคเจนเนอเรชั่น จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอานนท์ บุญยนต์
34
บริษัท โอคินอสฟู้ด จำกัด ภาคอุตสาหกรรม/ ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสำเนียง พรหมสุทธิ์
35
บริษัท เทคโนโลยี อินสตรูเมนท์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณทวีศักดิ์ อริยชาติ
36
บริษัท วิทยุการบินแห่งประเทศไทย จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ พอ.อ. กิตติศักดิ์ นักคิ้ม
37
บริษัท สหฟาร์ม จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณแสงแข พงษ์ธเนศ
38
สำนักชั่งตวงวัด กรมการค้าภายใน กระทรางพาณิชย์ คุณคมกฤษณ์ ปุ่นอุดม
39
สถาบันเทคโนโลยีนิวเคลียร์แห่งชาติ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณวุฒิชัย จันทรโชติ
40
บริษัท เอสพีซี คาลิเบรชั่น เซ็นเตอร์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณเถลิงเกียรติ พวงงาม
41
บริษัท สีมา อินเตอร์โปรดักส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสุกัญญา นารัตน์
42
บริษัท นิชชินเบรค (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณนเรศ ชาติเหมาะ
43
บริษัท ราชสีมายางรีเคลม จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณนว วรวุฒิจรรยากุล
44
บริษัท ฮันซ่าอินเตอร์เทค จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสว่าง เงินโพธิ์
45
บริษัท แหลมทอง เกษตรภัณฑ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสุรศักดิ์ ยุอุโมงค์
46
บริษัท ทิโก้ สตีล (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอภิวัฒน์ อัมพุช
47
โรงเรียนเทคโนโลยีภาคตะวันออก (ซี.เทค) สถาบันการศึกษา คุณเกริกไกร ใหม่ศาสตร์
48
บริษัท ศูนย์วิจัยโลหะวิทยา แอลพีเอ็น (ประเทศไทย) จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ/ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณปวเรศร์ ปรีดาวิภาต
49
บริษัท มิราเคิล อินเตอร์เนชั่นแนล เทคโนโลยี จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสิทธิชัย เนตรประดิษฐ์
50
วิทยาลัยเทคนิคสุราษฎร์ธานี สถาบันการศึกษา คุณสุวิทย์ ศานติพิบูล
51
บริษัท ออโต้อัลลายแอนซ์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณศุภสิทธ์ ทรงพุฒิ
52
Pioneer Manufacturing (Thailand) Co.,Ltd. ภาคอุตสาหกรรม คุณกิตติภพ บุญเลิศ
53
บริษัท อินโทร ทีเอสซี จำกัด ห้องปฏิบัตการสอบเทียบ/ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณมัณฑนา เชยโพธิ์
54
บริษัท องค์การเภสัชกรรม-เมอร์ริเออร์ชีววัตถุ จำกัด คุณชัยนรินทร์ โกยะมาตย์
55
บริษัท อินเตอร์รับเบอร์ ลาเท็คซ จำกัด ห้องปฏิบัติการทดสอบ นางสาววรลักษณ์ จิโรจโชติชัย
56
บริษัท ควอลิตี้คอนสตรัคชั่นโปรดักส์ จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม คุณคมสัน ศรีวัฒนา
57
Sumitomo Rubber (Thailand) Co.,Ltd. ภาคอุตสาหกรรม คุณอนุรักษ์ ศักดิ์ปรีดา
58
บริษัท โกลบอล เอ็นไวรอนเมนทอล เทคโนโลยี จำกัด ห้องปฏิบัตการทดสอบ นายนนทวัฒน์ จิตตะวงศ์
59
บริษัท สยามแอคคิวเรท จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นายไพบูลย์ ประสาทสิทธิ์
60
บริษัท ไทยรุ่งเรืองพลังงาน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายสุวพันธุ์ สุวรรณเนตร
61
บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน) นายธานี ชาดิษฐ
62
บริษัท สิทธิพรแอสโซซิเอส จำกัด ขายเครื่องมือทดสอบ นายพงศกร วุฒิ
63
บริษัท ทรอปิคอล ฟู้ด อินดัสทรีส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายวิโรจน์ จึงไพศาล
64
ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเซรามิก นายตระกูลพันธุ์ พันยาง
65
บริษัท อินทราเซรามิค จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายจเร ธรรมจักร
66
บริษัท โปรดักส์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายนันทปรีชา ศรีไสยเพชร
67
บริษัท ล็อคเต้ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม ว่าที่ ร.ต. รัฐพล กอก์ศรี
68
บริษัท ซี.เอส.สตีลโปรดักส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายอภิชาติ อนันตชัยสิทธิ์
69
บริษัท รอแยลฟูดส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นางสาวนิศากร มาเจริญรุ่งเรือง
70
บริษัท เซ้าท์อีสต์เอเชี่ยนแพคเกจจิ่ง แอนด์ แคนนิ่ง จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ/ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณภัสราภา จิรวงศานนท์
71
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มทร.อีสาน วิทยาเขตขอนแก่น สถาบันการศึกษา นายประสาท ภูปรื้ม
72
ห้องปฏิบัติการทดสอบ นายชัยวัฒน์ ชำละเอียด
73
Bernina (Thailand) Co.,Ltd. ภาคอุตสาหกรรม นายอุกฤษฎ์ วิวัฒน์คุณูปการ
74
บริษัท ไทยเบเวอร์เรจแคน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายศารทูล สัณฐาน
75
บริษัท กรุงเทพโปรดิ๊วส์ จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม นายชัยนุชิด ประดับแก้ว
76
บริษัท สยามเลมเมอร์ซ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายวิทวัส รุ่งประเสริฐวงศ์
77
บริษัท ก้องเกียรติ เท็กซ์ไทล์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายนพรัตน์ โสภารุณ
78
บริษัท ก้องเกียรติ เท็กซ์ไทล์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายไกรรัฐ ดารามาศ
79
บริษัท แปซิฟิคเมล็ดพันธุ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายสันติภาพ มาดี
80
บริษัท เซเม็กซ์ (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นางสุกัญญา ลำเทียน
81
บริษัท ไพโอเนียร์ เมนูแฟคเจอริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณพจนา สาตโยธิน
82
บริษัท ยูเนี่ยนฟรอสท์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายคมกริช คำวิชัย
83
ห้างหุ้นส่วนจำกัด มีลาภเซรามิค ภาคอุตสาหกรรม นายเฉลิมชัย กำแหงสกุล
84
ห้างหุ้นส่วนจำกัด มีลาภเซรามิค ภาคอุตสาหกรรม นายอุดม ทาปัญญา
85
บริษัท อินทราเซรามิค จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายชาติชาย เดชประทุม
86
บริษัท ปูนซีเมนต์นครหลวง จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม คุณจิตติมา วรวงศ์ไกรศรี
87
บริษัท มิตซูบิชิ อีเล็คทริค คอนซูเมอร์ โปรดักส์ (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสุกฤตา ทิมมณีฉาย
88
CG Engineering Ltd.,Part. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นายสุชาติ กุลเสน
89
คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาลัยเชียงราย สถาบันการศึกษา นายนฤเบศร์ หนูใสเพ็ชร
90
บริษัท ที เอส พี-ที จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณศุภนันท์ บุญบันดาล
91
บริษัท ไทย เอ็น เจ อาร์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายอิศราพงศ์ ลินันตา
92
บริษัท สแตนดาร์ด ยูนิตส์ ซัพพลาย (ไทยแลนด์) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายจักรี อินลังกา
93
บริษัท สแตนดาร์ด ยูนิตส์ ซัพพลาย (ไทยแลนด์) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายส่งศักดิ์ วังพฤกษ์
94
บริษัท อินโนเวกซ์ ไทยแลนด์ จำกัด นายมงคล สิงห์คำ
95
Hoya Optics (Thailand) Ltd. นายสมยศ เงินเย็น
96
Hoya Optics (Thailand) Ltd. คุณวราคม วงค์ชัย
97
Thai Nissin Mold Co.,Ltd. นายโฆษิต เรืองหิรัญ
98
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง สถาบันการศึกษา นายอิทธิพล จันทร์พัน
99
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง สถาบันการศึกษา นายอรรณพ รูปดี
100
บริษัท ดอยคำผลิตภัณฑ์อาหาร จำกัด คุณพีรดา เสาร์แก้ว
101
บริษัท อินเว (ประเทศไทย) จำกัด คุณวิทยา รุ่งทิวาสุวรรณ
102
บริษัท อัครไมนิ่ง จำกัด คุณบุณฑริก ชมพัฒนา
103
บริษัท อัลมอนด์ (ไทยแลนด์) จำกัด คุณยุทธนา ดีทองอ่อน
104
บริษัท วันไทยอุตสาหกรรมการอาหาร จำกัด นายธนากร จิรวัฒน์กุล
105
บริษัท วันไทยอุตสาหกรรมการอาหาร จำกัด คุณณัชชา รัตนพานี
106
บริษัท มิตซูบิชิ อีเล็กทริค ออโตเมชั่น (ประเทศไทย) จำกัด คุณสฤษดิ์ นาหัวดง
107
General Spring Center นางสาวโกสิประภา จันสนิท
108
บริษัท ชินวงศ์ ฟูด จำกัด ห้องปฏิบัติการทดสอบ นายกิจ วงษ์ดาว
109
Meiting Calibration Co.,Ltd. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ Mr. Phrarasorn Chokdiwattanacharoen
110
บริษัท ไอ อาร์ พี ซี จำกัด (มหาชน) ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณอรอุมา นีละเสวี
111
JKC Instrument & Consultant Co.,Ltd. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นายเจษฎ์ ทิมเที่ยง
112
บริษัท ฟอร์ธ แคลิเบรชั่น แอนด์ เซอร์วิส จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณภัธรินทร์ พนังแก้ว
113
สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดระนอง นายเอกชัย พฤกษ์อำไพ
114
บริษัท ก้องแสง จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณมณฑิศา นาคเสนา
115
ศูนย์ทดสอบผลิตภัณฑ์ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าฯ ลาดกระบัง ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณวิรยุทธ รังหอม
116
สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม หน่วยรับรอง คุณกมลา ทองมาก
117
ศูนย์นวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส สถาบันการศึกษา คุณวิชชุดา แสงสำลี
118
บริษัท ไพโอเนียร์ เมนูแฟคเจอริ่ง ห้องปฏิบัตการสอบเทียบ คุณสิทธิชัย สีตาแสน
119
บริษัท บางกอกแร้นท์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณพิเชษฐ์ อารยพัฒนกุล
120
บริษัท มินิแบ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณชลดา คชินทร
121
บริษัท วิยะเครป โปรดักส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณธวัชชัย พูนช่วย
122
บริษัท อินเตอร์รับเบอร์ลาเท็คซ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสุปรียา ศรีสุข
123
บริษัท อินเตอร์รับเบอร์ลาเท็คซ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณมณีวรรณ กัณฑมณี
124
บริษัท ไทยทาโลว์ แอนด์ ออยส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสุภัทรพงศ์ ชาญพานิชย์
125
บริษัท ทักษิณอุตสาหกรรมน้ำมันปาล์ม (1993) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณวัชรินทร์ เรืองขนาบ
126
บริษัท ชัวร์เท็กซ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณภานุมาต กลางณรงค์
127
การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณอรวรรณ ตันศิริเจริญกุล
128
บริษัท เชือกและอวนสยาม จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณปรีชา เขตต์กรณ์
129
การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสรรเสริญ เปี่ยมลือ
130
การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสวัสดิ์ จิรานุสวัสดิ์
131
Thai Korea Calibration Center ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณรังษิต ปัตถานัง
132
Thai Korea Calibration Center ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณเกษม รักษ์แป้น
133
Japan Brake (Thailand) Co.,Ltd. ภาคอุตสาหกรรม คุณเกษร โอฐพิมพ์
134
บริษัท เอี่ยมไพศาลอุตสาหกรรม จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณธนาวุธ บุญทองอ่อน
135
บริษัท เอ็น.ดี.รับเบอร์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณเพ็ญนภา ณ พัทลุง
136
บริษัท เอ็นโอเค คอมโพเนนท์ (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอดิศักดิ์ ภู่ระหงษ์
137
บริษัท มิโยชิ - ไฮเทค จำกัด คุณวิรวุฒิ โพธิ์ราศีร
138
บริษัท ซี เค แอล อิเลคทรอนิกส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณไพรัตน์ มาใหญ่
139
บริษัท โนเบิ้ล พรีซิชั่น (ไทยแลนด์) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณศรายุทธ เกียงเกษร
140
บริษัท ซี เค แอล อิเลคทรอนิกส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณรังสรรค์ เพ็งศรีโคตร
141
บริษัท อดัมแพค (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณวิชัย ภคพงศ์พันธุ์
142
บริษัท ไทยมารูจูน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณปราโมทย์ ทองหล่อ
143
บริษัท วินเนอร์กรุ๊ป เอ็นเตอร์ไพรซ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณฤทัย เนตรฤทัย
144
บริษัท วินเนอร์กรุ๊ป เอ็นเตอร์ไพรซ์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณจรัสโฉม คุณาไท
145
SIN KO AIR CONDITIONING CO.,LTD. ภาคอุตสาหกรรม คุณประเทือง จันโสภา
146
บริษัท โปซ่า สเกล แอนด์ ซิสเท็ม จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณธรรมนูญ โถวสกุล
147
องค์การเภสัชกรรม (ศูนย์สอบเทียบเครื่องมือ) ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณถาวร สังข์ทอง
148
องค์การเภสัชกรรม (ศูนย์สอบเทียบเครื่องมือ) ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณศศิกาญจน์ ภูมิจิตร
149
บริษัท ไอเอ็มไอ อินดัสตรีส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณอภิชิต อยู่คง
150
บริษัท คาร์ดิแนล เฮลท์ 222 (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณวินัย สุขโสมนัส
151
บริษัท ไทยบริดจสโตน จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณสัญญา บุญบาล
152
Sun Valley (Thailand) Ltd. ภาคอุตสาหกรรม คุณขนิษฐา นิรันตสุข
153
บริษัท ไทย เมโทรโลยี ซิสเท็ม จำกัด นำเข้าเครื่องมือวัด คุณประเสริฐ จุฬพุฒิพงษ์
154
บริษัท เมก้า คาลิเบรชั่น เซอร์วิส จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณอัชชา สมสิน
155
บริษัท มารีนโกลด์ โปรดักส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณปุญญิศา ฉิมฉาย
156
SGS (Thailand) Ltd. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณรณชัย งานเจน
157
SGS (Thailand) Ltd. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณอรรถพล ศิริโยธิพันธุ์
158
บริษัท มิตานิ (ไทยแลนด์) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณเจนวิทย์ นวลศรี
159
บริษัท ยู-แคล จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นางสาวนภา ไม้สุวงศ์
160
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ นางสาวพรทิพย์ สุขแก้ว
161
บริษัท เฟดเดอรัล อิเลคทริค จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณรำไพ พลแสน
162
บริษัท กรุงเทพ พยาธิ-แลป จำกัด ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสิทธิชัย เลิศชัยเพชร
163
ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเกษตรเพื่อการส่งออก คณะอุตสาหกรรมเกษตร ม.สงขลานครินทร์ ห้องปฏิบัตการสอบเทียบ นายโกเมศ ทองดีเลิศ
164
กองรังสีและเครื่องมือแพทย์ กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ นางสาววันเพ็ญ ดวงสว่าง
165
บริษัท ชาร์บ แอพพลายแอนซ์ (ประเทศไทย) จำกัด ภาคอุตสาหกรรม คุณมนัสนันท์ ตรีกัน
166
บริษัท น่ำเฮง ศิลา จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายไสว ผอบเงิน
167
บริษัท ฮิตาชิ-บางกอก เคเบิ้ล จำกัด ภาคอุตสาหกรรม นายสุชาติ อ่อนดี
168
บริษัท เอส.ดับเบิ้ลยู.เอส อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ปฏิบัติการสอบเทียบหน้างาน นายวีระพงษ์ สันติเทวกุล
169
ศูนย์วิจัยและพัฒนาสิ่งแวดล้อมโรงงานส่วนกลาง กรมโรงงานอุตสาหกรรม ห้องปฏิบัติการทดสอบ นายวิชัย ผลวิริยชัย
170
บริษัท เคซีอี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (อิเล็คทรอนิคส์) นายปรีชา กุลชาติ
171
บริษัท เคซีอี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (อิเล็คทรอนิคส์) นายประมง พิมพ์ภา
172
บริษัท เคซีอี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (อิเล็คทรอนิคส์) นายธนสิทธิ์ ประกอบกิจ
173
บริษัท ถิรไทย จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม (ผลิตหม้อแปลงไฟฟ้า) นายชัยวัฒน์ วัฒนสินธุ์
174
บริษัท ถิรไทย จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม (ผลิตหม้อแปลงไฟฟ้า) คุณปิยวดี นามโคตร
175
บริษัท ถิรไทย จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม (ผลิตหม้อแปลงไฟฟ้า) นางสาวอัจฉรา แป้นนุช
176
บริษัท ถิรไทย จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม (ผลิตหม้อแปลงไฟฟ้า) นายไชยันต์ สารยนต์
177
ศูนย์มาตรวิทยา บริษัท ปูนซิเมนต์ไทยอุตสาหกรรม จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นายวิภะวิน เมฆกระจ่าง
178
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น สถาบันการศึกษา นายอำพล พิชัยเชิด
179
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์อุดรธานี ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณประมวล แสงทอน
180
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์อุดรธานี ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุรศักดิ์ หมื่นพล
181
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สมุทรสงคราม ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณกฤชญา อุ่นภักดิ์
182
สำนักยาและวัตถุเสพติด กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสงวน ศิริอารยา
183
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุดใจ นันตารัตน์
184
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณวิทยาคม ผาพิศาล
185
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสมคิด ชิจักร์
186
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณพิมอำไพ คงแดง
187
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุดสิริ ประสิทธิ์ผล
188
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุพัตรา พิชัย
189
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณศิวภรณ์ จิระกุลวรวัฒน์
190
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์เชียงใหม่ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณดวงใจ จิปิภพ
191
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณดุจดาว บุญยอด
192
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสมศรี ดำรงสวัสดิ์วิทย์
193
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณธัญชนก ฉั่วริยะกุล
194
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุมาลี ฤทธิ์อุดม
195
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณวิทิตา ไปบน
196
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณพิมพ์ใจ สารากร
197
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์พิษณุโลก ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณณรงค์ รัตนนาคินทร์
198
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สงขลา ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณปาริฉัตร สุขเพิ่ง
199
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สงขลา ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสินีนาฎ รักชุมคง
200
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สงขลา ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณมงคล พัทธโน
201
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สงขลา ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณธนา เพชรมาก
202
ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์สุราษฎร์ธานี ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณจเร วุฒิศาสน์
203
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุขใจ ผลอำไพสถิตย์
204
สถาบันอาหาร ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสมชาย เนียมพันธ์
205
สถาบันอาหาร ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณศิริชัย แข็งขัน
206
สถาบันอาหาร ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสมหวัง สังข์ดี
207
สถาบันอาหาร ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณพรศิริ เตือนจิตร์
208
สถาบันวิจัยสมุนไพร กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ กระทรวงสาธารณสุข ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณเกษม ประภานุพันธ์
209
แผนกวิศกรรมโรงพยาบาล โรงพยาบาลภูมิพลอดุลยเดช โรงพยาบาล เรืออากาศเอก ภิญโญ ขำแก้ว
210
สถาบันอาหาร ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ และทดสอบ คุณบุญญฤทธิ์ คงถาวร
211
DENSO INTERNATIONAL (THAILAND) CO.,LTD. ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ และทดสอบ คุณรัชเอก ภักดี
212
สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี(ไทย-ญี่ปุ่น) ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณมิตร วีระธรรม
213
บริษัท อินเตอร์เนชั่นแนล แลบบอราทอรีส์ จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (ผลิตเครื่องสำอางค์) คุณประเสริฐ เปลี่ยนประเสริฐ
214
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ สถาบันการศึกษา คุณเทิดทูน ดำรงค์ฤทธามาตย์
215
บริษัท สามมิตร มอเตอร์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (ยานยนต์) คุณศักดิ์ชัย แก้วกัลยา
216
บริษัท สามมิตร มอเตอร์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด ภาคอุตสาหกรรม (ยานยนต์) คุณปาริชาติ บุญเกลี้ยง
217
บริษัท ทิปโก้แอสฟิลท์ จำกัด (มหาชน) ภาคอุตสาหกรรม (ปิโตรเลียม) คุณวิชิต มีมา
218
บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณทัศนัย สุขสุคนธ์
219
บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณกฤษณพงษ์ สุมนาชยานันท์
220
กองมาตรวิทยา กรมสื่อสารทหารอากาศ ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นาวาอากาศเอก ไชยานนท์ สุขประเสริฐ
221
บริษัท ไทยคาร์บอนแบล็ค จำกัด (มหาชน) ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณสุวิชา แวงฤทธิ์
222
สถาบันค้นคว้าและพัฒนาเทคโนโลยีการผลิตทางอุตสาหกรรม ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณกัมปนาท อ่วมกุล
223
โรงพยาบาลกรุงเทพ โรงพยาบาล คุณวิศรุต พลเรือง
224
บริษัท ยูไนเต็ด แอนนาลิสต์ แอนด์ เอ็นจิเนียริ่ง คอนซัลแตนท์ จำกัด ห้องปฏิบัติการทดสอบ คุณกฤชวรรณ ภัทรธีรกุล
225
บริษัท แคลิเบรชั่น แลบอราทอรี จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณมงคล ยศสุนทร
226
บริษัท ไอโซแคล เทคโนโลยี จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณรุ่งโรจน์ แสนวรกิจ
227
บริษัท พรีเมียร์ ซิสเต็ม เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณภาณุพันธ์ สินธนบดี
228
บริษัท เบคไทย กรุงเทพอุปกรณ์เคมีภัณฑ์ จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ นพ.จักร สมณะ
229
บริษัท แคลลิเบรเทค จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณสมชาย จันโททอง
230
บริษัท โปรเฟสชั่นแนล แคริเบรชั่น แอนด์ เซอร์วิสเซส จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณพีระ สมานกสิกรรม
231
บริษัท ควอลิตี้ คาลิเบรชั่น จำกัด ห้องปฏิบัติการสอบเทียบ คุณพงษ์ศักดิ์ จิรวงศ์ธนากร
Untitled Document
เมนู
Untitled Document
© 2009 สถาบันมาตรวิทยาแหงชาติ All rights reserved.